close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్‌ - 1 PM

1. సోమవారంలోగా జీతాలు చెల్లించండి

సమ్మె నేపథ్యంలో ఆర్టీసీ కార్మికులకు సెప్టెంబర్‌ నెల వేతనాలు అందకపోవడంపై హైకోర్టు విచారణ చేపట్టింది. సెప్టెంబర్‌ నెల జీతాలు చెల్లించలేదని జాతీయ టీఎంయూ కోర్టులో పిటిషన్‌ వేసింది. వాదనలు విన్న కోర్టు సోమవారంలోపు వేతనాలు చెల్లింపు ప్రక్రియ పూర్తి చేయాలని ఆర్టీసీ యాజమాన్యాన్ని ఆదేశించింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

2. కొనసాగుతున్న ఏపీ మంత్రివర్గ సమావేశం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ మంత్రివర్గ సమావేశం సచివాలయంలో కొనసాగుతోంది. ముఖ్యమంత్రి జగన్‌ అధ్యక్షతన జరుగుతోన్న ఈ సమావేశంలో కొత్త సంక్షేమ పథకాలకు విధివిధానాలపై మంత్రులు చర్చిస్తున్నారు. పంచాయతీరాజ్‌శాఖ ఆధ్వర్యంలో వైఎస్సార్‌ భరోసా కింద రైతులకు ఉచితంగా బోరు బావులను ఏర్పాటు చేస్తున్నారు. దీంతోపాటు పలు అంశాలపై మంత్రిమండలి నిర్ణయం తీసుకోవచ్చని సమాచారం. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

3. ‘లిక్కర్‌’ దరఖాస్తులకు నేడే తుది గడువు

తెలంగాణలో మద్యం దుకాణాలు దక్కించుకోవడానికి మద్యం వ్యాపారులు అధిక సంఖ్యలో పోటీ పడుతున్నారు.  ఈ రోజు  సాయంత్రంతో దరఖాస్తులు చేసుకోవడానికి గడువు ముగియనుండటంతో ఇప్పటి వరకు వచ్చిన సంఖ్య కంటే ఎక్కువ వచ్చే అవకాశం ఉందని అబ్కారీ శాఖ అధికారులు అంచనా వేస్తున్నారు. రాష్ట్రంలోని 2216 మద్యం దుకాణాలు ఏర్పాటు చేసేందుకు దరఖాస్తులు ఆహ్వానించిన ఎక్సైజ్‌ శాఖ ఈనెల 9 నుంచి స్వీకరిస్తోంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

4. యువతిపై ప్రేమోన్మాది దాడి

పశ్చిమ గోదావరి జిల్లాలో దారుణం చోటుచేసుకుంది. పోడూరు మండలం కవిటంలో ఓ యువతిపై ప్రేమోన్మాది దాడికి పాల్పడ్డాడు. యువతి కళాశాలకు వెళ్తుండగా కవిటం బస్టాప్‌ వద్ద సుధాకర్‌ అనే వ్యక్తి కత్తితో దాడి చేసి తీవ్రంగా గాయపరిచాడు.  అనంతరం విషం తాగి ఆత్మహత్యకు యత్నించాడు. స్థానికులు.. పోలీసులు యువతిని, నిందితుడిని పాలకొల్లు ఆస్పత్రికి తరలించారు. వీరిద్దరి పరిస్థితి విషమంగా ఉన్నట్లు సమాచారం. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

5. అయోధ్య కేసులో వాదనలు నేడే పూర్తి?

కీలకమైన అయోధ్య భూ వివాదం కేసులో 40వ రోజు విచారణ బుధవారం ప్రారంభమైంది.  ఈ రోజు సాయంత్రం ఐదుగంటల కల్లా వాదనలు ముగించాలని ప్రధాన న్యాయమూర్తి జస్టిస్‌ రంగన్‌ గొగొయి ఉభయ పక్షాలకు స్పష్టం చేశారు. నేడు వాదనలు ముగిస్తే సుప్రీం కోర్టు చరిత్రలో సుదీర్ఘ కాలం విచారణ జరిగిన రెండో కేసుగా ఇది రికార్డుల్లోకి ఎక్కనుంది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

6. చిదంబరం అరెస్టు

కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత, కేంద్ర మాజీ మంత్రి చిదంబరాన్ని ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ డైరెక్టరేట్‌ బుధవారం అరెస్టు చేసింది. ఐఎన్‌ఎక్స్‌ మీడియా కేసులో ఆయన ప్రస్తుతం తిహార్‌ జైల్లో ఉన్న విషయం తెలిసిందే. ఈ రోజు ఉదయాన్నే ముగ్గురు ఈడీ అధికారులు జైలుకు చేరుకొని దాదాపు గంటపాటు ఆయన్ను ప్రశ్నించారు. అనంతరం అరెస్టు చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

7. కశ్మీర్‌లో ముగ్గురు ఉగ్రవాదులు హతం

జమ్మూకశ్మీర్‌లో భద్రతా దళాలు, ఉగ్రవాదులకు మధ్య జరిగిన ఎదురుకాల్పుల్లో ముగ్గురు ముష్కరులు హతమయ్యారు. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. అనంత్‌నాగ్‌ జిల్లా శివారులోని బిజ్‌బెహరా ప్రాంతంలో ముష్కరులు నక్కి ఉన్నారన్న సమాచారంతో పోలీసులు భద్రతా బలగాలతో కలిసి నిర్బంధ తనిఖీలు నిర్వహించారు. ఈ క్రమంలో ఉగ్రవాదులు, బలగాల మధ్య ఎదురుకాల్పులు చోటుచేసుకున్నాయి. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

8. హోంగార్డులను ఇంకా తొలగించలేదు:మంత్రి

ఉత్తర్‌ప్రదేశ్‌లో 25వేల మంది హోంగార్డులను తొలగిస్తూ దీపావళికి ముందు ఆ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం తీసుకున్న విషయం తెలిసిందే. అయితే దీనిపై ఇంకా ఎలాంటి అధికారిక ఉత్తర్వులు రాలేదని.. ఒక్క ఉద్యోగిని కూడా విధుల్లో నుంచి తొలగించేది లేదని ఆ రాష్ట్ర హోంగార్డు మంత్రి చేతన్ చౌహాన్‌ హామీ ఇచ్చారు. ఆర్థిక పరిమితుల దృష్ట్యా కేవలం పనిదినాలు మాత్రమే తగ్గించారని ఇంకా పూర్తిగా ఉద్యోగాల నుంచి తొలగించలేదని వివరించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి 

9. స్వల్ప లాభాల్లో స్టాక్‌మార్కెట్లు

దేశీయ స్టాక్‌మార్కెట్లు స్వల్ప లాభాల్లో కొనసాగుతున్నాయి. ఒంటి గంట సమయానికి సెన్సెక్స్‌ 77, నిఫ్టీ 29 పాయింట్ల లాభంతో ట్రేడవుతున్నాయి. డాలరుతో రూపాయి మారకం విలువ రూ.71.59గా ఉంది. 

10. పర్యాటకులను ఆకట్టుకుంటున్న గాయత్రి జలపాతం


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.