close

తాజా వార్తలు

సెట్‌ నుంచి ఇంటికొచ్చి ఏడ్చేదాన్ని: రమ్యకృష్ణ

‘మూడుసార్లు శస్త్రచికిత్స జరిగింది’

సెట్‌ నుంచి ఇంటికొచ్చి ఏడ్చేదాన్ని: రమ్యకృష్ణ

హైదరాబాద్‌: ‘ముతల్‌ వసంతం’ సినిమా సెట్‌ నుంచి ఇంటికొచ్చిన తర్వాత గాయం నొప్పులతో చాలా ఏడ్చేదాన్నని ప్రముఖ నటి రమ్యకృష్ణ అన్నారు. 1984లో 14 ఏళ్ల వయసులో తమిళ సినిమాతో కెరీర్‌ ఆరంభించిన ఆమె.. తెలుగులో నటించిన తొలి సినిమా ‘భలే మిత్రులు’. తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో ఆమె దాదాపు 200 సినిమాల్లో నటించారు. ఒకప్పుడు దక్షిణాదిలో అగ్ర కథానాయికగా రాణించారు. కాగా తన కెరీర్‌ ఆరంభంలో జరిగిన సంఘటనల్ని రమ్యకృష్ణ తాజాగా మీడియాతో పంచుకున్నారు. సినిమా సెట్‌లో గాయపడ్డట్లు తెలిపారు.

కాలు విరిగింది

‘నా 17 ఏళ్ల వయసులో ఓ సినిమా సెట్‌లో నా కుడి కాలి మడమకు గాయమైంది. అప్పుడు నేను రాత్రి, పగలు అనే తేడా లేకుండా మూడు సినిమా షూటింగ్‌లలో పాల్గొన్నా. ‘ముతల్‌ వసంతం’, ‘విళంగు’, ‘సంకీర్తన’ (నాగార్జున కథానాయకుడు) చిత్రాల్లో నటించా. ‘ముతల్‌ వసంతం’ సెట్‌లో కాస్త విరామం దొరికితే బాగుండు అనుకుంటూ.. ఓ గదిలోకి వెళ్లే ప్రయత్నం చేశా. మెట్లపై అడుగు వేశా. అయితే అది కేవలం సెట్ అని, మెట్ల రూపంలో ఉన్న వస్త్రం అని తర్వాత అర్థమైంది. కాలు దానిపై పెట్టిన వెంటనే 15 అడుగులు కింద ఉన్న ఫ్లోర్‌పై పడ్డా. కాలి మడమ విరిగింది’.

సెట్‌ నుంచి ఇంటికొచ్చి ఏడ్చేదాన్ని: రమ్యకృష్ణ

ఆయన హీరోలా ప్రవర్తించాడు

‘అప్పుడు ‘ముతల్‌ వసంతం’ సినిమా నటుడు అరుణ్‌ పాండియన్‌ (ఇప్పటి అన్నాడీఎంకే ఎమ్మెల్యే) నిజమైన హీరోలా ముందుకొచ్చి నన్ను ఎత్తుకుని ఆసుపత్రికి తీసుకెళ్లారు. తనకు తెలిసిన వైద్యుల దగ్గర నాకు చికిత్స చేయించారు. తర్వాత సెట్‌కు చేతి కర్రల సహాయంతో వెళ్లా. అప్పుడు నేను ‘ఆరుం అధు ఆశం ఇల్లా..’ అనే పాట షూటింగ్‌లో పాల్గొన్నా. ఆ పాటను మీరు గమనిస్తే అందులో కేవలం నిల్చునే ఉంటాను. అటు, ఇటు కదలను. ఈ పాట షూట్‌ బీచ్‌లో జరిగింది. కాలికి గాయమైనా అలానే నిల్చున్నా. షూట్‌ మధ్యలో గాయానికి మందులు రాస్తూ ఉన్నారు. అలా షూట్‌ కొనసాగించగలిగా. ఇంటికి వచ్చిన తర్వాత నొప్పితో తెగ ఏడ్చా. ఆ గాయం వల్ల ఏడాదిలో మూడు శస్త్రచికిత్సలు చేయించుకోవాల్సి వచ్చింది. స్టీల్‌ రాడ్లు పెట్టి, అతికించారు. ‘సంకీర్తన’ సినిమాలో మూడు పాటలకు క్లాసికల్‌  డ్యాన్స్‌ చేయాల్సి ఉంది. 1984 నాకు అతి కష్టమైన ఏడాది, నా సినీ కెరీర్‌ ప్రమాదంలో పడబోయింది. ఆ గాయం వల్ల రెండు సినిమాలు కోల్పోయా’.

సెట్‌ నుంచి ఇంటికొచ్చి ఏడ్చేదాన్ని: రమ్యకృష్ణ

అడ్వాన్స్‌ వెనక్కి తీసుకున్నారు

‘అంతేకాదు అదే ఏడాదే నేను మానసికంగా, శారీరకంగా దృఢంగా అయ్యాను. నాకు అడ్వాన్స్‌ ఇచ్చి, సినిమాకు సంతకం చేసుకుని వెళ్లిన నిర్మాతలు గాయమైందని తిరిగి అడ్వాన్స్‌ వెనక్కి తీసుకున్నారు. కానీ ‘సంకీర్తన’ సినిమా తర్వాత నేను స్టార్‌ అయ్యా. ఆ చిత్రం బాక్సాఫీసు వద్ద పెద్ద విజయం అందుకుంది. మా అమ్మ నన్ను నృత్యకారిణిని చేయాలి అనుకున్నారు. అందుకే భరతనాట్యం, కూచిపూడి నేర్చుకున్నా. అవి సినిమాకు ఉపయోగపడ్డాయి. నా కుడి కాలి మడమను చూసుకుంటే ఇప్పటికీ ఆ ఘటన గుర్తొస్తుంది. 1984 ఏడాది నాకు టర్నింగ్‌ పాయింట్‌.. నేను స్టార్ అయ్యా’ అని రమ్యకృష్ణ మీడియాతో చెప్పారు.‌

 


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.