close

తాజా వార్తలు

అనుమానంతో భార్య చేతులను నరికేసిన భర్త

రైల్వేకోడూరు మండలంలో సంఘటన


విడిపోయిన చేతితో స్పృహ కోల్పోయి ఉన్న పద్మావతి

భార్యాభర్తలు దేవుడు నిర్ణయించిన జంటజీవులు. ఒకరినొకరు అర్థం చేసుకుంటేనే జీవితం ఆనందమయం. వివాహంతో ఒక్కటయ్యే వారు ఒకరిపై మరొకరు నమ్మకంతో బంధాలను పెంచుకుని.. బాధ్యతలను పంచుకుని సంతోషంగా సాగాలి. ఇద్దరిలో ఎవరు తప్పు చేసినా ఆ బంధం బలహీనపడుతుంది.. రైల్వేకోడూరులో ఇదే జరిగింది. అనుమానం అనే పెనుభూతం ఆవహించడంతో భర్త విచక్షణ కోల్పోయారు. బంధాన్ని కాదని.. తోడు.. నీడగా ఉండాల్సిన వ్యక్తే కత్తితో భార్య చేతులు నరికేశాడు. ఈ నేర సంఘటన దాంపత్య జీవితాల్లో వస్తున్న మార్పులను మరోసారి చర్చకు నిలిపింది. 

రైల్వేకోడూరు గ్రామీణ, న్యూస్‌టుడే : అనుమానంతో రగిలిపోయిన ఆ భర్త విచక్షణ లేకుండా భార్యపై అతి కిరాతకంగా కత్తితో దాడికి తెగబడిన ఘటన రైల్వేకోడూరు మండల పరిధిలోని దేశెట్టిపల్లె లక్ష్మీగార్డెన్స్‌లో మంగళవారం రాత్రి జరిగింది. స్థానికులు తెలిపిన వివరాల మేరకు.. చౌడవరం శివయ్య, పద్మావతి కూలి పనులు చేసుకుంటూ జీవనం సాగిస్తున్నారు. వీరికి వివాహమై ఐదేళ్లు అవుతోంది. కొన్ని నెలలుగా ఏదో ఒక విషయంపై తరచూ గొడవ పడేవారు. భార్య పద్మావతి(35) కొన్ని రోజుల కిందట పుట్టింటికి వెళ్లిపోయారు. పెద్దల చర్చలతో తిరిగి భర్త ఇంటికి వచ్చారు. ఈలోపు అనుమానంతో భర్త శివయ్య రగిలిపోయారు. వచ్చిన రోజు సాయంత్రం నుంచే వీరిద్దరి మధ్య పరస్పరం గొడవలు మొదలయ్యాయి. గొడవ తారస్థాయికి చేరడంతో నేనుండనంటూ భార్య తిరిగి పుట్టింటికి వెళ్లిపోతుండగా దారిలో కత్తి చేతపట్టుకుని భర్త అడ్డగించాడు. కోపంలో విచక్షణ కోల్పోయిన అతను ఊగిపోతూ భార్య రెండు చేతులను నరికాడు. ఈ ఘటనలో పద్మావతి కుడి చేయి పూర్తిగా తెగి పక్కన పడిపోయింది. ఎడమ చేయి దాదాపుగా తెగిపోయి కొద్దిగా అతుక్కుని ఉంది. కేకలు వేయడంతో స్థానికులు గమనించి 108 వారికి సమాచారం ఇచ్చారు. వారు ఆమెను వాహనంలో కోడూరు పట్టణ ప్రభుత్వాసుపత్రికి తరలించారు. అనంతరం వైద్యుల సలహా మేరకు తిరుపతి రుయాకు తరలించారు. అక్కడ చికిత్స చేస్తున్నారు. రెండో చేయి అతుకుతుందా లేదా అనే విషయం ఇంకా వైద్యులు నిర్ధరించలేదు. భర్త పరారీలో ఉన్నాడు. కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నట్లు ఎస్సై వెంకటేశ్వర్లు తెలిపారు.

చేతులు కోల్పోయి చికిత్స పొందుతున్న పద్మావతి

 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.