close

తాజా వార్తలు

అమ్మతనం చిన్నబోయింది

ప్రియుడి కోసం కన్నబిడ్డనే కడతేర్చింది
హత్య కేసు వివరాలు వెల్లడించిన పోలీసులు

రాజుపాలెం, న్యూస్‌టుడే: సృష్టిలో తీయని పదం అమ్మ. ఆ అమ్మతనం అక్రమ సంబంధం ఎదుట చిన్నబోయింది. తాత్కాలిక ఆనందానికి ఆకర్షితురాలై ప్రియుడి కోసం పేగు బంధాన్నే కాదనుకొంది. మాతృత్వపు మమతను మరచి కన్నబిడ్డను ప్రియుడితో కలిసి కర్కశంగా హతమార్చింది. గత ఏడాది డిసెంబరులో ఘటన జరగ్గా నిందితులిద్దరూ బుధవారం పోలీసుల ఎదుట లొంగిపోయారు.  పిడుగురాళ్ల గ్రామీణ సిఐ ఎం.రత్తయ్య గురువారం రాజుపాలెంలో ఏర్పాటు చేసిన విలేకర్ల సమావేశంలో ఘటన వివరాలను వెల్లడించారు. ఆకుల గణపవరం గ్రామానికి చెందిన షేక్‌ ఇజ్వాన్‌(8) గత ఏడాది డిసెంబరు 15న అర్ధరాత్రి అత్యంత పాశవికంగా హత్యకు గురయ్యాడు అతడి తల్లి సైదాబి అదే గ్రామానికి చెందిన వడ్డమాను శ్రీకాంతరెడ్డికి చెందిన పొలంలో కూలి పనులకు వెళ్లేది. ఆమె భర్త జాన్‌వలి ప్రైవేటు ఎలక్ట్రీషియన్‌గా పనిచేస్తూ, కుటుంబ బాధ్యతలను పట్టించుకొనే వాడుకాదు. ఈక్రమంలో శ్రీకాంత్‌రెడ్డి సైదాబికి ఆర్థికంగా సాయపడుతుండగా, ఆ పరిచయం ఇద్దరి మధ్య అక్రమ సంబంధానికి దారితీసింది. తరచూ సైదాబి ఇంటికి వచ్చి పోతున్న శ్రీకాంత్‌రెడ్డిని ఆమె కుమారుడు ఇజ్వాన్‌ చూసి, విషయం తండ్రికి చెబుతానన్నాడు. దీంతో తన సంతోషాలకు అడ్డు వస్తున్న కుమారుడిని ఎలాగైనా అడ్డుతొలగించుకోవాలని భావించింది. విషయాన్ని శ్రీకాంత్‌రెడ్డితో చెప్పగా ఇద్దరూ కలిసి బాలుడి హత్యకు పథకం వేశారు. ఇంటి సమీపంలో చెల్లి మోతీజాన్‌తో కలిసి ఆడుకుంటున్న బాలుడ్ని డిసెంబరు 15న  అమ్మ పిలుస్తోందంటూ ద్విచక్ర వాహనంపై ఎక్కించుకొని ఊరి చివరికి తీసుకువచ్చాడు. అక్కడ వేచి ఉన్న సైదాబిని అదే వాహనంపై ఎక్కించుకొని ఇజ్వాన్‌ను చౌటపాపాయపాలెం పునరావాస కాలనీ-బీరవల్లిపాయ మధ్య గల నిర్మానుష్యమైన అటవీ ప్రాంతానికి తీసకెళ్లారు. తల్లి బాలుడి కాళ్లు పట్టుకోగా శ్రీకాంత్‌రెడ్డి బండరాళ్లతో తలపై మోది హత్య చేశాడు. అనంతరం చరవాణి వెలుతురులో బాలుడు మృతి చెందాడని నిర్ధారించుకొన్న తరువాత దగ్గరలోని పొదల వద్దకు ఈడ్చుకుంటూ వెళ్లి విసిరివేసి వెళ్లిపోయారు. ఆపై ఆమె ఏమీ ఎరగనట్లు తన బిడ్డ తప్పిపోయాడని భర్తకు, బంధువులకు చెప్పి పోలీసుస్టేషన్లో కేసు పెట్టింది. మరుసటి రోజు హత్య విషయం వెలుగులోకి రావడంతో ఈ సంఘటన సంచలనం రేపింది. అయితే కేసు నమోదు చేసిన పోలీసులు బదిలీ కావడంతో దర్యాప్తు మందగించింది. తాజాగా జిల్లా గ్రామీణ ఎస్పీ జయలక్ష్మి పెండింగ్‌లో ఉన్న కేసులను విచారించాలని ఆదేశాలు జారీచేయడంతో సత్తెనపల్లి డీఎస్పీ ఆర్‌.విజయభాస్కరరెడ్డి ఈ కేసును ఛేదించాలని పిడుగురాళ్ల సీఐ రత్తయ్యకు సూచించారు. దీంతో పోలీసులు దర్యాప్తు మమ్మురం చేయడంతో ఎలాగైనా తమను పట్టుకుంటారని భయపడిన నిందితులు బుధవారం రాజుపాలెం పోలీసుస్టేషన్‌లో లొంగిపోయారు. వారిని అరెస్టుచేసి గురువారం సత్తెనపల్లి కోర్టులో హాజరుపరిచారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.